Azotobacter chroococcum 10 biliyan CFU/g

Takaitaccen Bayani:

Azotobacter chroococcum 10 biliyan CFU/g
Ƙididdiga mai yiwuwa: biliyan 10 CFU/g
Bayyanar: Farin foda.
yuwuwar aikace-aikacen Azotobacter chroococcum don haɓaka samar da amfanin gona.Aƙalla bincike ɗaya ya zuwa yanzu ya nuna haɓakar yawan amfanin gona da ke da alaƙa da samar da "auxins, cytokinins, da GA-kamar abubuwa" ta A. chroococcum.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Azotobacter chroococcum kwayar cuta ce ta microaerophilic, wacce ke iya gyara nitrogen a ƙarƙashin yanayin iska.Don yin haka, yana samar da enzymes guda uku (catalase, peroxidase, da superoxide dismutase) don "raba" nau'in oxygen mai amsawa.Har ila yau, yana samar da melanin mai duhu-launin ruwan kasa, mai narkewa da ruwa a matakan da ke da yawa a lokacin gyaran nitrogen, wanda ake tunanin zai kare tsarin nitrogen daga oxygen.

Bayani:

Ƙididdiga mai yiwuwa: biliyan 10 CFU/g

Bayyanar: Farin foda.

Kayan aikin Aiki:Azotobacter chroococcum yana da ikon gyara nitrogen na yanayi, kuma shine farkon iska, mai gyara nitrogen mai rai wanda aka gano.

Aikace-aikace:

yuwuwar aikace-aikacen Azotobacter chroococcum don haɓaka samar da amfanin gona.Aƙalla bincike ɗaya ya zuwa yanzu ya nuna haɓakar yawan amfanin gona da ke da alaƙa da samar da "auxins, cytokinins, da GA-kamar abubuwa" ta A. chroococcum.

Ajiya:

Ya kamata a adana shi a wuri mai sanyi da bushe.

Kunshin:

25KG/Jaka ko kamar yadda abokan ciniki ke bukata.

Takaddun shaida:
5

 Abin da za mu iya bayarwa:

34


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka